ช่วยรบกวนหาตัวสแกนไวรัสให้หน่อยครับที่บ้านไม่ได้ต่อเน็ท

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ช่วยรบกวนหาตัวสแกนไวรัสให้หน่อยครับที่บ้านไม่ได้ต่อเน็ท

ตั้งหัวข้อ by choozabyj on Fri Jun 12 2009, 17:40

ช่วยหน่อยนะครับที่บ้านใช้ NOD มันดีนะครับ แต่ชอบเตือนว่าให้ต่ออายุบ่อยๆ ทั้งๆที่ยังพอสแกนไวรัสได้หน่ะครับ (ลบ Autorun.iniไม่ได้ด้วย) จึงขอรบกวนใครเก่งๆช่วยหาหรือบอกวิธีไม่ให้มันขึ้นมากวนหน่อยครับ

choozabyj
Member DD
Member DD

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน