ขอเพลง Nageki no mori ของ higurashi no naku koro ni kai หน่อยครับ

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

ขอเพลง Nageki no mori ของ higurashi no naku koro ni kai หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by sasanoo on Fri Jan 23 2009, 12:38

คือมันเป็นเวอร์ชั่นเกมอะครับ เป็นเพลง OP ของเวอร์ชั่นนี้เพราะมากเลยแต่หาโหลดไม่ได้สักที เลยมาขอความช่วยเหลือครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยคร้าบบบ DekDek_21

sasanoo
Tsundere Club
Tsundere Club

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: ขอเพลง Nageki no mori ของ higurashi no naku koro ni kai หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by bleachsoul on Fri Mar 20 2009, 03:20

ขอด้วยคนโดยเฉพาะ higurashi no naku koro ni kai อยากได้มาเก็บให้ครบ

bleachsoul
Knight of Mod
Knight of Mod

ดูข้อมูลส่วนตัว http://typemoon.freeforums.org/

Re: ขอเพลง Nageki no mori ของ higurashi no naku koro ni kai หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ by yanman on Thu May 07 2009, 13:35

มาขอด้วยครับ ขอบคุณมากๆเลย

yanman
Otaku DD
Otaku DD

ดูข้อมูลส่วนตัว

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน